| MOQ: | 10 CÁI |
| Giá cả: | Please contact us |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì carton |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000t//tháng |
Băng keo đầu cuối pin lithium một mặt của chúng tôi sử dụng màng polypropylene/polyester cao cấp làm lớp nền, được phủ chất kết dính acrylic đặc biệt chống lại dung dịch điện phân của pin. Nó cung cấp khả năng cách điện, cố định và bảo vệ đáng tin cậy cho các cell pin lithium-ion, với hiệu suất ổn định trong môi trường dung dịch điện phân 35–65°C và chịu nhiệt >130°C, không chứa halogen và thân thiện với môi trường.
| Mục | Chi tiết |
|---|---|
| Loại | Băng keo một mặt |
| Khả năng chống dung dịch điện phân | 35–65°C |
| Màu sắc | Xanh lá |
| Độ dày | 0.022mm, 0.03mm |
| Chiều rộng | 5~1050mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Lớp nền | Màng PP/PET |
| Khả năng chịu nhiệt | >130°C |
| Ứng dụng | Đầu cuối pin, cách điện, cố định & bảo vệ |
Được thiết kế đặc biệt để cách điện, đầu cuối và cố định pin Li-ion, Ni-Cd(vỏ nhôm, vỏ thép, cell dạng túi). Lý tưởng cho việc quấn đầu cuối cell, che chắn PCB và lắp ráp bộ pin.
| MOQ: | 10 CÁI |
| Giá cả: | Please contact us |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì carton |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000t//tháng |
Băng keo đầu cuối pin lithium một mặt của chúng tôi sử dụng màng polypropylene/polyester cao cấp làm lớp nền, được phủ chất kết dính acrylic đặc biệt chống lại dung dịch điện phân của pin. Nó cung cấp khả năng cách điện, cố định và bảo vệ đáng tin cậy cho các cell pin lithium-ion, với hiệu suất ổn định trong môi trường dung dịch điện phân 35–65°C và chịu nhiệt >130°C, không chứa halogen và thân thiện với môi trường.
| Mục | Chi tiết |
|---|---|
| Loại | Băng keo một mặt |
| Khả năng chống dung dịch điện phân | 35–65°C |
| Màu sắc | Xanh lá |
| Độ dày | 0.022mm, 0.03mm |
| Chiều rộng | 5~1050mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Lớp nền | Màng PP/PET |
| Khả năng chịu nhiệt | >130°C |
| Ứng dụng | Đầu cuối pin, cách điện, cố định & bảo vệ |
Được thiết kế đặc biệt để cách điện, đầu cuối và cố định pin Li-ion, Ni-Cd(vỏ nhôm, vỏ thép, cell dạng túi). Lý tưởng cho việc quấn đầu cuối cell, che chắn PCB và lắp ráp bộ pin.