| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | 1-1000USD/Negotiable |
| Bao bì tiêu chuẩn: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000 chiếc / tháng |
Bảng giới thiệu sản phẩm
Bộ sợi pin chống nhiệt PVC của chúng tôi là các tấm phim chống nhiệt PVC được cắt trước được thiết kế đặc biệt cho pin hình trụ.và pin 7# (AAA), chúng cung cấp một phù hợp chặt chẽ, liền mạch sau khi sưởi ấm. vật liệu cung cấp cách điện tuyệt vời, chống nước, và chống mòn, trong khi nó mịn màng,bề mặt bóng tăng cường cả bảo vệ và thẩm mỹCho dù cho các tế bào pin đơn hoặc lắp ráp gói pin, tay áo thu nhỏ nhiệt của chúng tôi đảm bảo kết quả an toàn, đáng tin cậy và chuyên nghiệp.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu | PVC thân thiện với môi trường |
| Giảm nhiệt độ | 80°C |
| Tỷ lệ thu hẹp | ≥ 48±5% |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40 °C ~ 105 °C |
| Điện áp định số | 300V |
| Độ dày tường | Khoảng 0.1mm (tất cả các mô hình) |
| Kích thước tiêu chuẩn | Xem bảng dưới đây |
| Mô hình pin | Chiều rộng phẳng | Chiều dài (± 1 mm) | Độ dày tường |
|---|---|---|---|
| 26650 Lớp pin | 43mm | 74mm | ~0,1mm |
| 21700 Bộ pin | 36mm | 78mm | ~0,1mm |
| 18650 Bộ pin | 29.5mm | 72mm | ~0,1mm |
| 5# (AA) Bộ pin | 23mm | 53mm | ~0,1mm |
| 7# (AAA) Bộ pin | 17mm | 47mm | ~0,1mm |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | 1-1000USD/Negotiable |
| Bao bì tiêu chuẩn: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000 chiếc / tháng |
Bảng giới thiệu sản phẩm
Bộ sợi pin chống nhiệt PVC của chúng tôi là các tấm phim chống nhiệt PVC được cắt trước được thiết kế đặc biệt cho pin hình trụ.và pin 7# (AAA), chúng cung cấp một phù hợp chặt chẽ, liền mạch sau khi sưởi ấm. vật liệu cung cấp cách điện tuyệt vời, chống nước, và chống mòn, trong khi nó mịn màng,bề mặt bóng tăng cường cả bảo vệ và thẩm mỹCho dù cho các tế bào pin đơn hoặc lắp ráp gói pin, tay áo thu nhỏ nhiệt của chúng tôi đảm bảo kết quả an toàn, đáng tin cậy và chuyên nghiệp.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu | PVC thân thiện với môi trường |
| Giảm nhiệt độ | 80°C |
| Tỷ lệ thu hẹp | ≥ 48±5% |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40 °C ~ 105 °C |
| Điện áp định số | 300V |
| Độ dày tường | Khoảng 0.1mm (tất cả các mô hình) |
| Kích thước tiêu chuẩn | Xem bảng dưới đây |
| Mô hình pin | Chiều rộng phẳng | Chiều dài (± 1 mm) | Độ dày tường |
|---|---|---|---|
| 26650 Lớp pin | 43mm | 74mm | ~0,1mm |
| 21700 Bộ pin | 36mm | 78mm | ~0,1mm |
| 18650 Bộ pin | 29.5mm | 72mm | ~0,1mm |
| 5# (AA) Bộ pin | 23mm | 53mm | ~0,1mm |
| 7# (AAA) Bộ pin | 17mm | 47mm | ~0,1mm |