| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | 1-1000USD/Negotiable |
| Bao bì tiêu chuẩn: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000 chiếc / tháng |
Giới thiệu sản phẩm
Vỏ co nhiệt pin PVC của chúng tôi là màng co nhiệt PVC phẳng được cắt sẵn, làm từ vật liệu PVC cách điện thân thiện với môi trường. Sản phẩm có khả năng co nhiệt nhanh ở 80°C, ôm sát không bị lỏng, bề mặt nhẵn bóng, màu sắc tươi sáng và hiệu suất cách điện, chống bụi, chống trầy xước và chống mài mòn tuyệt vời. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong các bộ pin lithium, thiết bị điện tử tiêu dùng, thiết bị năng lượng mới và các lĩnh vực khác, cung cấp sự bảo vệ đáng tin cậy cho các loại pin hình trụ khác nhau.
| Mục | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ống cắt co nhiệt PVC (Vỏ co nhiệt pin) |
| Chất liệu | PVC thân thiện với môi trường |
| Nhiệt độ co nhiệt | 80°C |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ 105°C |
| Tỷ lệ co nhiệt | ≥48±5% |
| Điện áp định mức | 300V |
| Độ dày thành | Khoảng 0.1mm (tất cả các mẫu) |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường, Cách điện, Hiệu suất ổn định, Co nhiệt nhanh, Chống bụi, Chống trầy xước & Chống mài mòn |
| Mẫu pin | Chiều rộng phẳng | Chiều dài (±1mm) | Độ dày thành |
|---|---|---|---|
| Vỏ pin 26650 | 43mm | 74mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 21700 | 36mm | 78mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 18650 | 29.5mm | 72mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 5# (AA) | 23mm | 53mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 7# (AAA) | 17mm | 47mm | ~0.1mm |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá cả: | 1-1000USD/Negotiable |
| Bao bì tiêu chuẩn: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000 chiếc / tháng |
Giới thiệu sản phẩm
Vỏ co nhiệt pin PVC của chúng tôi là màng co nhiệt PVC phẳng được cắt sẵn, làm từ vật liệu PVC cách điện thân thiện với môi trường. Sản phẩm có khả năng co nhiệt nhanh ở 80°C, ôm sát không bị lỏng, bề mặt nhẵn bóng, màu sắc tươi sáng và hiệu suất cách điện, chống bụi, chống trầy xước và chống mài mòn tuyệt vời. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong các bộ pin lithium, thiết bị điện tử tiêu dùng, thiết bị năng lượng mới và các lĩnh vực khác, cung cấp sự bảo vệ đáng tin cậy cho các loại pin hình trụ khác nhau.
| Mục | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ống cắt co nhiệt PVC (Vỏ co nhiệt pin) |
| Chất liệu | PVC thân thiện với môi trường |
| Nhiệt độ co nhiệt | 80°C |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ 105°C |
| Tỷ lệ co nhiệt | ≥48±5% |
| Điện áp định mức | 300V |
| Độ dày thành | Khoảng 0.1mm (tất cả các mẫu) |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường, Cách điện, Hiệu suất ổn định, Co nhiệt nhanh, Chống bụi, Chống trầy xước & Chống mài mòn |
| Mẫu pin | Chiều rộng phẳng | Chiều dài (±1mm) | Độ dày thành |
|---|---|---|---|
| Vỏ pin 26650 | 43mm | 74mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 21700 | 36mm | 78mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 18650 | 29.5mm | 72mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 5# (AA) | 23mm | 53mm | ~0.1mm |
| Vỏ pin 7# (AAA) | 17mm | 47mm | ~0.1mm |