| MOQ: | 500 chiếc |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 1000000 chiếc / tháng |
Bụt cách nhiệt aerogel của chúng tôi (còn được gọi là bông cách nhiệt silicon chân không, Mô hình: XW001) là một giải pháp cách nhiệt hiệu suất cao được thiết kế cho pin, điện tử tiêu dùng,và thiết bị công nghiệp.
Được làm bằng vật liệu thân thiện với môi trường cao cấp, nó cung cấpĐộ dẫn nhiệt cực thấp, hiệu suất chống cháy tuyệt vời và khả năng chống nhiệt độ caoNó được sử dụng rộng rãi trong các ngân hàng điện, gói pin, điện thoại di động, sạc, xe năng lượng mới và các thiết bị điện tử khác nhau.
Hỗ trợ hình dạng cuộn hoặc tấm, tùy chỉnh đầy đủ về độ dày và dịch vụ cắt đứt chuyên nghiệp để đáp ứng các yêu cầu dự án khác nhau.
Tự dập tắt khi nguồn lửa được loại bỏ, không nhỏ giọt, an toàn cao cho pin và thiết bị điện tử.
Tối thiểu là0.016 W/m·K, tốt hơn nhiều so với phim cách nhiệt thông thường trên thị trường.
Mật độ xuống đến00,03 g/nm, độ xốp ≥ 95%, nhẹ và hiệu quả cao.
Hiệu suất ổn định trong phạm vi rộng:-40 °C ~ 240 °C.
Độ dày từ0.12 mm đến 10 mmCó thể được sản xuất trong cuộn hoặc tấm; cắt đứt được chấp nhận.
ROHS, REACH, PAHS, chứng nhận ISO9001, an toàn và thân thiện với môi trường.
Có thể được cắt, mạ và cắt trực tiếp để dễ dàng lắp ráp.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | XW001 |
| Tên sản phẩm | Aerogel Insulation Cotton / Porous Vacuum Silicon Insulation Cotton (Màu bông cách nhiệt bằng khí khí) |
| Độ chống cháy | UL94 V-0 (tự tắt, không nhỏ giọt) |
| Mật độ | Giảm xuống 0,03 g/nm |
| Khả năng dẫn nhiệt | 0.016 W/m·K |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C ~ 240 °C |
| Độ dày | 0.1510 mm (mỏng nhất 0,12 mm có thể tùy chỉnh) |
| Biểu mẫu | Cuộn / Bảng |
| Giấy chứng nhận | ROHS, REACH, PAHS, ISO9001 |
| MOQ: | 500 chiếc |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 1000000 chiếc / tháng |
Bụt cách nhiệt aerogel của chúng tôi (còn được gọi là bông cách nhiệt silicon chân không, Mô hình: XW001) là một giải pháp cách nhiệt hiệu suất cao được thiết kế cho pin, điện tử tiêu dùng,và thiết bị công nghiệp.
Được làm bằng vật liệu thân thiện với môi trường cao cấp, nó cung cấpĐộ dẫn nhiệt cực thấp, hiệu suất chống cháy tuyệt vời và khả năng chống nhiệt độ caoNó được sử dụng rộng rãi trong các ngân hàng điện, gói pin, điện thoại di động, sạc, xe năng lượng mới và các thiết bị điện tử khác nhau.
Hỗ trợ hình dạng cuộn hoặc tấm, tùy chỉnh đầy đủ về độ dày và dịch vụ cắt đứt chuyên nghiệp để đáp ứng các yêu cầu dự án khác nhau.
Tự dập tắt khi nguồn lửa được loại bỏ, không nhỏ giọt, an toàn cao cho pin và thiết bị điện tử.
Tối thiểu là0.016 W/m·K, tốt hơn nhiều so với phim cách nhiệt thông thường trên thị trường.
Mật độ xuống đến00,03 g/nm, độ xốp ≥ 95%, nhẹ và hiệu quả cao.
Hiệu suất ổn định trong phạm vi rộng:-40 °C ~ 240 °C.
Độ dày từ0.12 mm đến 10 mmCó thể được sản xuất trong cuộn hoặc tấm; cắt đứt được chấp nhận.
ROHS, REACH, PAHS, chứng nhận ISO9001, an toàn và thân thiện với môi trường.
Có thể được cắt, mạ và cắt trực tiếp để dễ dàng lắp ráp.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | XW001 |
| Tên sản phẩm | Aerogel Insulation Cotton / Porous Vacuum Silicon Insulation Cotton (Màu bông cách nhiệt bằng khí khí) |
| Độ chống cháy | UL94 V-0 (tự tắt, không nhỏ giọt) |
| Mật độ | Giảm xuống 0,03 g/nm |
| Khả năng dẫn nhiệt | 0.016 W/m·K |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C ~ 240 °C |
| Độ dày | 0.1510 mm (mỏng nhất 0,12 mm có thể tùy chỉnh) |
| Biểu mẫu | Cuộn / Bảng |
| Giấy chứng nhận | ROHS, REACH, PAHS, ISO9001 |