| MOQ: | 500 chiếc |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 1000000 chiếc / tháng |
Phân biệt bông silicon chân không của chúng tôi (phân biệt bông aerogel, Mô hình:XW001) là một vật liệu cách nhiệt hiệu suất cao được thiết kế đặc biệt cho các thiết bị điện tử và thiết bị công nghiệpSử dụng các vật liệu xanh chất lượng cao, nó có tính dẫn nhiệt cực thấp, khả năng chống cháy tuyệt vời và khả năng thích nghi nhiệt độ rộng, được sử dụng rộng rãi trong các ngân hàng điện, gói pin,Máy chủ điện thoại di động, sạc, xe năng lượng mới, và các kịch bản khác. với hình dạng có thể kiểm soát, tùy chỉnh độ dày đầy đủ, và dịch vụ cắt trực tiếp,nó hoàn toàn đáp ứng nhu cầu mua sắm và ứng dụng đa dạng.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | XW001 |
| Tên sản phẩm | Pông cách nhiệt Silicon chân không, bông cách nhiệt Aerogel |
| Khả năng chống cháy | V-0 (tự tắt, không nhỏ giọt) |
| Mật độ | Giảm xuống 0,03g/nm |
| Khả năng dẫn nhiệt | Tối thiểu là 0,016w/M.K. |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ~ 240 °C |
| Độ dày | 0.15 ~ 10mm (có thể tùy chỉnh, mỏng nhất 0,12mm) |
| Biểu mẫu | Cuộn, Bảng (có thể tùy chỉnh) |
| Giấy chứng nhận | ROHS, REACH, PAHS, ISO9001 |
| Tùy chỉnh | Có (kích thước, độ dày, hình dạng, cắt đứt) |
| MOQ | 500pcs (số lượng đóng gói tối thiểu) |
Được sử dụng rộng rãi trong các thiết bị điện tử, thiết bị công nghiệp và các lĩnh vực năng lượng mới:
| MOQ: | 500 chiếc |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 1000000 chiếc / tháng |
Phân biệt bông silicon chân không của chúng tôi (phân biệt bông aerogel, Mô hình:XW001) là một vật liệu cách nhiệt hiệu suất cao được thiết kế đặc biệt cho các thiết bị điện tử và thiết bị công nghiệpSử dụng các vật liệu xanh chất lượng cao, nó có tính dẫn nhiệt cực thấp, khả năng chống cháy tuyệt vời và khả năng thích nghi nhiệt độ rộng, được sử dụng rộng rãi trong các ngân hàng điện, gói pin,Máy chủ điện thoại di động, sạc, xe năng lượng mới, và các kịch bản khác. với hình dạng có thể kiểm soát, tùy chỉnh độ dày đầy đủ, và dịch vụ cắt trực tiếp,nó hoàn toàn đáp ứng nhu cầu mua sắm và ứng dụng đa dạng.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | XW001 |
| Tên sản phẩm | Pông cách nhiệt Silicon chân không, bông cách nhiệt Aerogel |
| Khả năng chống cháy | V-0 (tự tắt, không nhỏ giọt) |
| Mật độ | Giảm xuống 0,03g/nm |
| Khả năng dẫn nhiệt | Tối thiểu là 0,016w/M.K. |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ~ 240 °C |
| Độ dày | 0.15 ~ 10mm (có thể tùy chỉnh, mỏng nhất 0,12mm) |
| Biểu mẫu | Cuộn, Bảng (có thể tùy chỉnh) |
| Giấy chứng nhận | ROHS, REACH, PAHS, ISO9001 |
| Tùy chỉnh | Có (kích thước, độ dày, hình dạng, cắt đứt) |
| MOQ | 500pcs (số lượng đóng gói tối thiểu) |
Được sử dụng rộng rãi trong các thiết bị điện tử, thiết bị công nghiệp và các lĩnh vực năng lượng mới: