| MOQ: | 10 CÁI |
| Giá cả: | Please contact us |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì carton |
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000t//tháng |
Dây băng công nghiệp PET một mặt cho pin lithium/nickel/cadmium (vỏ nhôm, vỏ thép, gói mềm). Được sử dụng để niêm phong cạnh, kết thúc, cố định, bảo vệ PCB,với cách điện tuyệt vời, chống nhiệt độ cao và bảo vệ điện phân.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | PET băng kết thúc pin lithium, băng kết dính cách nhiệt cao, băng công nghiệp một mặt |
| Vật liệu | Bộ phim polyester PET |
| Màu sắc | Xanh |
| Độ dày | 0.022mm, 0.03mm |
| Chiều rộng | 5~50mm (có thể tùy chỉnh) |
| Loại | Dây băng dính một mặt |
| Hiệu suất chính | Chống nhiệt độ cao, cách nhiệt, bảo vệ điện phân, gắn kết mạnh, không còn dư lượng, chống mòn, chống axit-kiềm |
| Ứng dụng | Bấm kín, kết thúc, cố định cạnh pin pin; bảo vệ PCB pin lithium, bọc pin |
PET Lithium Battery Termination Tape của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp sản xuất pin, phù hợp với:
Là đối tác thương mại nước ngoài đáng tin cậy của bạn, chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn băng kết thúc pin chất lượng cao và dịch vụ chuyên nghiệp.
| MOQ: | 10 CÁI |
| Giá cả: | Please contact us |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì carton |
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 10000t//tháng |
Dây băng công nghiệp PET một mặt cho pin lithium/nickel/cadmium (vỏ nhôm, vỏ thép, gói mềm). Được sử dụng để niêm phong cạnh, kết thúc, cố định, bảo vệ PCB,với cách điện tuyệt vời, chống nhiệt độ cao và bảo vệ điện phân.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | PET băng kết thúc pin lithium, băng kết dính cách nhiệt cao, băng công nghiệp một mặt |
| Vật liệu | Bộ phim polyester PET |
| Màu sắc | Xanh |
| Độ dày | 0.022mm, 0.03mm |
| Chiều rộng | 5~50mm (có thể tùy chỉnh) |
| Loại | Dây băng dính một mặt |
| Hiệu suất chính | Chống nhiệt độ cao, cách nhiệt, bảo vệ điện phân, gắn kết mạnh, không còn dư lượng, chống mòn, chống axit-kiềm |
| Ứng dụng | Bấm kín, kết thúc, cố định cạnh pin pin; bảo vệ PCB pin lithium, bọc pin |
PET Lithium Battery Termination Tape của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp sản xuất pin, phù hợp với:
Là đối tác thương mại nước ngoài đáng tin cậy của bạn, chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn băng kết thúc pin chất lượng cao và dịch vụ chuyên nghiệp.