| MOQ: | 1㎡ |
| Giá cả: | $40~$50USD/Negotiable |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Gói nhựa |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 1 t/tháng |
Nickel bọt cao cấp của chúng tôi là một vật liệu kim loại chức năng hiệu suất cao với cấu trúc mạng lưới kết nối 3D đồng nhất.nó có tính năng kiểm soát lỗ chân lông chính xác, dẫn nhiệt tuyệt vời và hiệu suất ổn định dưới nhiệt độ cực cao, lý tưởng cho các chất chứa xúc tác, điện cực pin, phương tiện lọc và các ứng dụng bảo vệ điện từ.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nickel bọt lỗ tinh khiết cao |
| Kích thước lỗ chân lông | 0.1mm-10mm (5-120 ppi) |
| Độ xốp | ≥98% |
| Chống nhiệt độ | ≤ 600 °C (800 °C trong chân không) |
| Trọng lượng cụ thể | 0.2-0.3 (1/4 nước, 1/30 sắt) |
| MOQ: | 1㎡ |
| Giá cả: | $40~$50USD/Negotiable |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Gói nhựa |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Năng lực cung cấp: | 1 t/tháng |
Nickel bọt cao cấp của chúng tôi là một vật liệu kim loại chức năng hiệu suất cao với cấu trúc mạng lưới kết nối 3D đồng nhất.nó có tính năng kiểm soát lỗ chân lông chính xác, dẫn nhiệt tuyệt vời và hiệu suất ổn định dưới nhiệt độ cực cao, lý tưởng cho các chất chứa xúc tác, điện cực pin, phương tiện lọc và các ứng dụng bảo vệ điện từ.
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nickel bọt lỗ tinh khiết cao |
| Kích thước lỗ chân lông | 0.1mm-10mm (5-120 ppi) |
| Độ xốp | ≥98% |
| Chống nhiệt độ | ≤ 600 °C (800 °C trong chân không) |
| Trọng lượng cụ thể | 0.2-0.3 (1/4 nước, 1/30 sắt) |